Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm Lacasta Văn Phú-Hà Đông thang máy-73m2-5 tầng - Hơn 22 tỷ. 2 mặt đường ô tô- đủ nội thất

Ngày đăng: 28/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm liền kề La Casta Văn Phú - Hà Đông. 2 mặt đường ô tô thoáng trước sau. Thang máy - 73m2 - 5 tầng - Hơn 22 tỷ. Thiết kế đẹp đủ nội thất. Với diện tích 73m2, 5PN, 4WC, và 5 tầng, nơi đây không chỉ là chốn ở mà còn là không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự rộng rãi và thoải mái. - Nội thất đầy đủ. - Mặt tiền 5m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Đức Thành, Co. Opmart SCA Victoria. - Trường THCS và THPT Ban Mai. - Hệ thống giáo dục liên cấp quốc tế IQ School. - Trường mầm non Tuổi Thần Tiên. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0928233323 hoặc liên hệ Lê Nga.

Xem thêm

Liên hệ:

092 823 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

5 PN, 4 WC
73 m²
308,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Daewoo Cleve (La Casta Văn Phú), P. Lê Trọng Tấn, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LN

Lê Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm Lacasta Văn Phú-Hà Đông thang máy-73m2-5 tầng - Hơn 22 tỷ. 2 mặt đường ô tô- đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.