Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự lô góc hai mặt tiền 181.1m2 kđt Văn Khê, tặng kèm bản thiết kế 5 tầng

Ngày đăng: 28/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự lô góc hai mặt tiền 181.1m2 kđt Văn Khê, tặng kèm bản thiết kế 5 tầng. Vị trí cực hiếm liên kết giao thông thuận tiện, dân cư sầm uất. Diện tích: 181,1m2 nhà xây 3 tầng, vuông vắn, thoáng đãng. Lô góc hai mặt tiền tiềm năng mở spa, nhà hàng, văn phòng hoặc vừa ở vừa cho thuê. Hàng xóm xây dựng full 100% đảm bảo pháp lý hạ tầng đồng bộ, Tặng kèm bản thiết kế mới. Giá chào: 41,9 tỷ có thương lượng thiện chí. Vị trí thực tế: Click xem bản đồ. Liên hệ 0819219363 Quỳnh. Inb để nhận hình ảnh & sổ đỏ. Ai tìm biệt thự Hà Đông lô góc, diện tích đẹp, pháp lý sạch đừng bỏ qua căn này.

Xem thêm

Liên hệ:

081 921 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

41,9 tỷ

5 PN, 3 WC
181.1 m²
231,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PQ

Phạm Văn Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự lô góc hai mặt tiền 181.1m2 kđt Văn Khê, tặng kèm bản thiết kế 5 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.