Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Liền kề Him Lam Vạn Phúc, Hà Đông - view vườn hoa, 2 mặt đường kinh doanh, 91m2

Ngày đăng: 27/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm liền kề VIP Trung Tâm quận Hà Đông - nút giao 3 tuyến quốc lộ kết nối bất động sản phía tây thủ đô - giá tốt cho nhà đầu tư. - Căn liền kề 91m, mặt tiền quyền lực 6m, lợi thế xây full đất, phù hợp vừa ở kết hợp kinh doanh, view vườn hoa - Vị trí giao thông có 102, nằm tâm điểm 3 tuyến phố lớn là Nguyễn Trãi - Lê Văn Lương - Lê Quang Đạo; Giao thoa của nhiều KĐT đẳng cấp Làng Việt Kiều Châu Âu, Galaxy Vạn Phúc, Louis City Đại Mỗ, KĐT Dương Nội - Aeon Mall Hà Đông. - Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch. - Khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ: 0368118779

Xem thêm

Liên hệ:

036 811 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

33,45 tỷ

91 m²
367,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Him Lam Vạn Phúc Luxury Residence, Đ. Tố Hữu, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0368118779

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Liền kề Him Lam Vạn Phúc, Hà Đông - view vườn hoa, 2 mặt đường kinh doanh, 91m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.