Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm tại vạn phúc hà đông - phân lô, ngõ thông , diện tích 65m2 giá 11tỷ99

Ngày đăng: 29/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP MẶT TIỀN 4m 6 TẦNGi PHÂN LÔ THANG MÁY Ô TÔ ĐỖ GẦN Khối Độc Lập Vạn Phúc Hà Đông Ngõ thông, ô tô qua nhà, cách ô tô tránh đỗ chỉ 10m Nhà 5 tầng THANG MÁY xịn full nội thất như hình, tặng lại toàn bộ cho khách Ngõ trải nhựa sạch đẹp, khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối Ngay sát nhà văn hóa, bãi gửi xe ngày đêm siêu tiện Vị trí vàng: Chỉ 300m ra Phố ẩm thực Vạn Phúc, Bưu điện trung tâm, Chợ Hà Đông Xung quanh tiện ích ngập tràn: Trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, chợ, khu vui chơi Thiết kế hiện đại Vào ở ngay Diện tích đẹp, công năng chuẩn, nội thất cao cấp: sàn gỗ, cửa nhôm kính, bếp xịn, phòng ngủ đầy đủ tiện nghi. Nhà phân lô, pháp lý chuẩn chỉ, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

097 428 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,99 tỷ

65 m²
184,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Palmy Diamond Vạn Phúc, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HN

Hồng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm tại vạn phúc hà đông - phân lô, ngõ thông , diện tích 65m2 giá 11tỷ99 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.