Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề Kiến Hưng, lô góc 2 mặt thoáng, 7 tầng thang máy, mặt tiền 15m, giá 23,9 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà liền kề Kiến Hưng, lô góc 2 mặt thoáng, 7 tầng thang máy, mặt tiền 15m giá 23,9 tỷ có thương lượng Chính chủ cần bán căn nhà liền kề tại phường Kiến Hưng, quận Hà Đông khu vực phát triển sôi động, hạ tầng đồng bộ, dân trí cao. Vị trí đẹp, gần các trục đường lớn như đường 70, đường Xa La Nguyễn Xiển kéo dài, giao thông kết nối thuận tiện. Thông tin chi tiết: Diện tích sổ đỏ: 67m², từ tầng 2 trở lên diện tích sử dụng hơn 80m² Lô góc 2 mặt thoáng, cực kỳ sáng và thông gió tự nhiên Mặt tiền rộng 15m, rất hiếm trong khu vực, phù hợp kinh doanh, cho thuê, làm văn phòng, spa hoặc căn hộ dịch vụ Kết cấu: 7 tầng (6 tầng + 1 tum), kiến trúc hiện đại, thang máy nhập khẩu, nội thất cao cấp, công năng tối ưu Ưu điểm nổi bật: Nhà lô góc thoáng sáng cả ngày, dễ dàng bố trí không gian sinh hoạt và kinh doanh Thang máy vận hành êm ái, tiện lợi cho gia đình nhiều thế hệ hoặc khách thuê văn phòng Gần trường học, chợ, bệnh viện, trung tâm thương mại khu vực an sinh tốt, dễ khai thác kinh doanh Pháp lý: sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay Giá chào bán: 23,9 tỷ có thương lượng mạnh cho khách thiện chí Liên hệ: Em Quang 0988822298 để xem nhà và nhận tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

23,9 tỷ

5 PN
67 m²
356,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Kiến Hưng, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Văn Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề Kiến Hưng, lô góc 2 mặt thoáng, 7 tầng thang máy, mặt tiền 15m, giá 23,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.