Tin đăng đã hết hạn.

Kề 6d làng việt kiều châu âu phố nguyễn văn lộc

Ngày đăng: 21/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

LIỀN KỀ 6D LÀNG VIỆT KIỀU CHÂU ÂU PHỐ NGUYỄN VĂN LỘC Nhà đẹp Vị trí đắt giá Ở sướng, kinh doanh đỉnh Chỉ 20m ra phố Nguyễn Văn Lộc, vài bước ra hồ điều hòa. Trung tâm quận Hà Đông Giao thông thông các trục lớn, tiện ích ngập tràn. Đang cho thuê 30 triệu/tháng, dòng tiền ổn định. Thiết kế thông minh: Cầu thang giữa mỗi tầng 2 phòng công năng cực linh hoạt. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch sẵn giao dịch. Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh làm spa, VP, lớp học, căn hộ dịch vụ...

Xem thêm

Liên hệ:

094 901 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

27 tỷ

55 m²
490,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NL

Ngô Văn Lực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kề 6d làng việt kiều châu âu phố nguyễn văn lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.