Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Biệt Thự Xong Lập Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông Giá Thấp Nhất Khu Vực

Ngày đăng: 17/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ BÁN BIỆT THỰ XONG LẬP - GIÁ RẺ NHẤT GELEXIMCO LÊ TRỌNG TẤN -HÀ ĐÔNG Diện tích: 240m Mặt tiền 12M Cơ hội vàng sở hữu biệt thự đẳng cấp với mức giá không tưởng! Nằm trong khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn , vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện, gần đại lộ Thăng Long, Aeon Mall Hà Đông, Thiên Đường Bảo Sơn Biệt thự thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, thoáng mát cực kỳ lý tưởng để ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời. Diện tích: 240m Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng sang tên Giá rẻ nhất khu vực cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Liên hệ ngay để xem nhà 0393121377

Xem thêm

Liên hệ:

039 312 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

34,5 tỷ

4 PN, 4 WC
240 m²
143,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ct

chiến thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Biệt Thự Xong Lập Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông Giá Thấp Nhất Khu Vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.