Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề 5PN, 5T, 83m2, có thang máy tại KĐT Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội, giá siêu hời 19,5 tỷ

Ngày đăng: 14/07/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Khu đô thị Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội là nơi lý tưởng để sinh sống với căn liền kề 5 phòng ngủ, 5 tầng, diện tích 83m2. Có thang máy. - Hướng cửa chính: Đông Nam, ban công: Đông Nam. - Mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. - Nội thất đầy đủ như ảnh. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Giới thiệu tổng quan dự án. - Vị trí: Khu đô thị Văn Khê, phường La Khê, Q. Hà Đông, Hà Nội, gần Geleximco Lê Trọng Tấn và Dương Nội Nam Cường. - Nhà đầu tư: Chưa xác định. - Tiện ích nội khu: Trung tâm thương mại, siêu thị, trường học, khu vui chơi giải trí, công viên đi bộ, sân chơi thể thao, dịch vụ chăm sóc sức khỏe. - Tiện ích ngoại khu: Bệnh viện 103 (2km), bệnh viện phụ sản (5,5km), Siêu thị Big C Hà Đông (3km), Siêu thị Metro Hà Đông (6,5km), Siêu thị Coopmart (1km). Cơ hội sở hữu căn biệt thự lý tưởng này không thể bỏ lỡ. Liên hệ ngay Duy Hưng qua số điện thoại 0963566856 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 356 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân chơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

5 PN
83 m²
234,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Duy Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề 5PN, 5T, 83m2, có thang máy tại KĐT Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội, giá siêu hời 19,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.