Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ em bán căn liền kề khu đô thị Xa La. Nhà hoàn thiện, sẵn cho thuê dòng tiền

Ngày đăng: 12/07/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

LIỀN KỀ khu đô thị Xa La, Hà Đông vị trí cực đẹp, giao thông thuận tiện, tiện ích đồng bộ, dân trí cao. Diện tích: 74m2 Mặt tiền 5m Xây dựng: 5 tầng kiên cố Mặt tiền rộng, ô tô vào nhà, phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng hoặc kinh doanh nhỏ. Pháp lý chuẩn sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn. Cách viện 103, viện K Tân Triều chỉ vài phút Gần trường học, chợ, siêu thị, bến xe Yên Nghĩa,KDT Văn Quán.

Xem thêm

Liên hệ:

036 546 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

5 PN, 5 WC
74 m²
236,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
VD

Vinh Do

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ em bán căn liền kề khu đô thị Xa La. Nhà hoàn thiện, sẵn cho thuê dòng tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.