Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán liền kề Galaxy, Tố Hữu, Vạn Phúc, 3 ô tô tránh vỉa hè kinh doanh, 90m2 hơn 27 tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Liền kề Galaxy, Tố Hữu, Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội, sở hữu vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại. + Diện tích: 90m2, 5 tầng, MT 5.2m, trục kinh doanh, chỉ hơn 27 tỷ. Biệt thự có phong thủy tốt, mang lại may mắn cho gia chủ. Không gian sống hiện đại. Phù hợp vừa ở và kinh doanh. Tiện ích xung quanh: - Siêu thị Winmart + , - Siêu thị điện máy HC - Vạn Phúc, - Siêu thị Co.opmart Goldsilk. - Công viên Hồ Trung Văn. - Bệnh viện Phụ sản Hà Nội Cơ sở 3. - Trường Quốc tế Nhật Bản (JIS), Trường Phổ thông Olympia. Giới thiệu thêm về dự án: Dự án TSQ Galaxy tọa lạc tại Đường Lê Văn Lương kéo dài, do Công ty TNHH Nam Cường đầu tư. Với tổng diện tích 15,16 ha, dự án bao gồm nhà ở hỗn hợp cao 30 tầng và nhà ở liên kế cao 4 - 5 tầng, quy hoạch đồng bộ với hệ thống hạ tầng kỹ thuật. Tiện ích công cộng như trường học, cây xanh, vườn hoa, bãi đỗ xe hiện đại, tạo nên không gian sống lý tưởng. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Em Giang 0368118779 để được dẫn đi xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

036 811 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

27,9 tỷ

90 m²
310 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Ngân Hà (TSQ Galaxy Vạn Phúc), Đ. Tố Hữu, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0368118779

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán liền kề Galaxy, Tố Hữu, Vạn Phúc, 3 ô tô tránh vỉa hè kinh doanh, 90m2 hơn 27 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.