Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm biệt thự hoàng thành view hồ vị trí kim cương lh 0945362397

Ngày đăng: 09/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ HOÀNG THÀNH VIEW HỒ VỊ TRÍ KIM CƯƠNG. Dòng tiền 120 triệu/tháng Hợp đồng thuê dài hạn. 3 mặt tiền lô góc cực đẹp siêu kinh doanh. Trung tâm Nguyễn Văn Lộc, gần 11 tòa chung cư, khu vực sắp thông đường lớn. View hồ thoáng đãng, vị trí cực kỳ hiếm. Diện tích: 260m². Kết cấu: 4 tầng hoàn thiện cao cấp. Giá đầu tư siêu tốt liên hệ trực tiếp. LH 0945362397

Xem thêm

Liên hệ:

094 536 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

125 tỷ

259 m²
482,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Hoàng Thành Villas, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
n

nguyenthitam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm biệt thự hoàng thành view hồ vị trí kim cương lh 0945362397 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.