Tin đăng đã hết hạn.

Hót, suất ngoại giao 185 triệu/m²=1/3 giá CĐT - Biệt thự 300m KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn đẹp mê li

Ngày đăng: 02/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

(Chủ bán suất ngoại giao: Chỉ 185tr/m2) cắt lỗ 2/3 giá chủ đầu tư. 1/7/2025 - Chủ gửi em bán giúp căn biệt thự khu D/Geleximco Lê Trọng Tấn - mặt công viên, 2 thoáng - sổ 300m2 - mặt tiền 15m - thiết kế đúng chuẩn 4 tầng, nội thất hoàn thiện đẹp mê mẩn. ------+++----- + Đường Lê Trọng Tấn kết nối TT Quận Hà Đông với trục Đại Lộ Thăng Long, vành đai 3.5, giao thông thuận tiện đến khu Công nghệ cao Láng Hòa Lạc, TT Mỹ Đình, các tỉnh phía Bắc... + Vị trí nhà nằm trong khu biệt thự toàn quan chức cao cấp và đại gia luôn kín tiếng, hàng xóm xung quanh sinh sống cũng rất chọn lọc, vài bước chân ra ngay trục chính Lê Trọng Tấn, Thiên đường Bảo Sơn, Aeon mall Hà Đông, đường thông sang Vinhomes Smart City và đường Lê Quang Đạo kéo dài chạy đến Sân vận động Mỹ Đình,... + Vỉa hè rộng xung quanh nhà là sân vườn nhiều cây đại thụ cổ kính, view nhà đẹp nhất khu, trường học, khu vui chơi giải trí,... Đi bộ vài bước chân là đến. Đường trước nhà rộng 15m chạy vòng quanh,... + Thiết kế hiện đại, do chính tay kiến trúc sư sông nhiều năm ở Châu Âu thiết kế và giám sát thi công, nhà mang phong cách Châu Âu và không gian mở hòa mình với thiên nhiên cỏ cây. Thiết bị lắp đặt trong nhà 100% nhập khẩu, đặc biệt nội thất gỗ nhập 100% từ CHLB Đức. - Chủ nhà là quan chức cấp cao, sổ sẵn két! - Em có rất nhiều sản phẩm các khu thuộc dự án Geleximco, KĐT Nam Cường - Dương Nội mới, các suất ngoại giao chủ cần bán gấp. Giá nhập tốt. Ac quan tâm zalo em: 0974235858 để tiện theo dõi tham khảo các sp đầu tư chất lượng - giá tốt nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

097 423 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

55,5 tỷ

4 WC
300 m²
185 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Ngọc Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hót, suất ngoại giao 185 triệu/m²=1/3 giá CĐT - Biệt thự 300m KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn đẹp mê li - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.