Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự sân vườn lô góc 2 mặt đường KĐT Văn Khê Hà Đông 445m2x3 tầng, MT 20m chỉ 170 triệu/m2

Ngày đăng: 26/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

+ Biệt thự sân vườn đẳng cấp tọa lạc tại vị trí vô cùng đắc địa 2 mặt đường lô góc nằm trong KĐT Văn Khê một trong những KĐT đáng sống bậc nhất Quận Hà Đông. + Biệt thự với diện tích rộng lên đến 445m2 được bao quanh với hệ thống vườn cây xanh mát rượi quanh năm, không khí vô cùng thoáng đãng, trong lành gần gũi thiên nhiên. + Toàn bộ nội thất trong nhà được gia chủ đầu tư full nội thất gỗ tự nhiên quý hiếm từ sàn cho đến trần nhà, hệ thống tủ, bàn ghế, cửa. + Chủ nhân là Doanh nhân thành đạt do Gia đình chuyển vô Nam nên bán đi Biệt thự an dưỡng với giá chào chỉ 76 tỷ. + Liên hệ ngay em Thành SĐT/Zalo 0938312111

Xem thêm

Liên hệ:

093 831 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

76 tỷ

445 m²
170,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự sân vườn lô góc 2 mặt đường KĐT Văn Khê Hà Đông 445m2x3 tầng, MT 20m chỉ 170 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.