Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt phố tố hữu khu galaxy ngân hà 95m2 giá nhỉnh 47 tỷ

Ngày đăng: 23/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN LIỀN KỀ GALAXY CẠNH ROMAN PLAZA VỊ TRÍ ĐẸP KINH DOANH ĐỈNH Mặt đường Tố Hữu Hà Đông Diện tích: 94,6m Mặt tiền: 5,5m Kết cấu: 5 tầng + 1 tum (Xây thô, hoàn thiện mặt ngoài) Giá bán: 47,9 tỷ (có thương lượng) Ưu điểm nổi bật: Vị trí trung tâm mặt đường lớn, vỉa hè rộng, cực kỳ phù hợp kinh doanh, mở showroom, spa, văn phòng, Cạnh Roman Plaza khu vực dân cư cao cấp, thuận tiện di chuyển Nguyễn Trãi Lê Văn Lương Vạn Phúc. Tiện ích nội khu đẳng cấp: Trung tâm thương mại Phố mua sắm Trường mầm non quốc tế Công viên đường dạo bộ Bãi đỗ xe thông minh 5 tầng/500 xe Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sẵn sàng giao dịch. **Liên hệ chính chủ: Thanh Huyền 0378726666 Hỗ trợ xem nhà 24/24 Giao dịch nhanh gọn Không qua trung gian Bao trọn thủ tục!o

Xem thêm

Liên hệ:

037 872 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

47,9 tỷ

96 m²
498,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Ngân Hà (TSQ Galaxy Vạn Phúc), Đ. Tố Hữu, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0378726666

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp nhà mặt phố tố hữu khu galaxy ngân hà 95m2 giá nhỉnh 47 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.