Tin đăng đã hết hạn.

Bán LK 54m2, 15,6 tỷ tại KĐT La Khê, Quang Trung, Hà Đông, HN, uy tín giá tốt

Ngày đăng: 21/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán LK 5 tầng cực chất tại KĐT La Khê, Quang Trung, Hà Đông, HN. Với diện tích 54m2, 5PN, 5WC, mặt tiền 4m, ngõ rộng 8m, pháp lý đầy đủ. - Giá: 15,6 tỷ VND - Thiết kế thoáng, sang trọng - Mặt tiền đẹp, dễ dàng kinh doanh - Ngõ vào rộng rãi, ô tô thoải mái Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Co.opmart SCA Victoria - Siêu thị Đức Thành - Công viên An Hưng - Trường THCS và THPT Ban Mai - Trường mầm non Tuổi Thần Tiên - Hệ thống giáo dục liên cấp quốc tế IQ School Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Nguyễn Hoàng Nam 0903229258

Xem thêm

Liên hệ:

090 322 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

15,6 tỷ

5 PN, 5 WC
54 m²
288,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị La Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Hoàng Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán LK 54m2, 15,6 tỷ tại KĐT La Khê, Quang Trung, Hà Đông, HN, uy tín giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.