Tin đăng đã hết hạn.

Bán Liền Kề Căn Góc Vườn Hoa B50-15 DT60m Trục Chính Cổng 1 Khu C Geleximco, Đường 27m, Giá 17.3 tỷ

Ngày đăng: 21/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cực hiếm căn góc kinh doanh, trục chính đường 6 ô tô, vỉa hè để 10 ô tô. Nhà có cả vườn hoa bên cạnh 200m, cái tạo sử dụng toàn bộ, kinh doanh giàu không lối thoát. Gọi ngay THỌ LACOLAND 0913798558 + Sổ đỏ 60m, xây dựng 5 tầng cả tum. + Trục chính nối thẳng mặt phố Lê Trọng Tấn sang trước cửa Trung tâm thương mại Aeon Mall. + Giá bán 17.3 tỷ (rất Ok cho căn góc vườn hoa hiếm có tại khu C Geleximco này) ____________ Liên hệ xem nhà và làm việc chính chủ: Mr. Thọ 0913798558 Văn phòng Bất động sản Lacoland (C7 - Ô10 Khu C Geleximco, Hà Đông) Chuyên Ký gửi Mua bán Cho thuê NHÀ ĐẤT GELEXIMCO

Xem thêm

Liên hệ:

091 379 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

17,3 tỷ

60 m²
288,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LT

Lê Văn Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Liền Kề Căn Góc Vườn Hoa B50-15 DT60m Trục Chính Cổng 1 Khu C Geleximco, Đường 27m, Giá 17.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.