Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Him Lam Vạn Phúc, 10 tỷ, 41m2, Tây Bắc, đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 14/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự Him Lam Vạn Phúc nằm ở vị trí đắc địa tại Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội. Với diện tích 41m2 và giá bán 10 tỷ VND, ngôi nhà này không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn sở hữu nhiều tiện ích nổi bật. - Nội thất: đầy đủ, sẵn sàng sử dụng + - Hướng cửa chính: Tây Bắc + - Chiều ngang mặt tiền: 4.2m + - Chiều rộng ngõ trước: 12m, thuận tiện cho xe ô tô đi lại + Điểm đặc sắc: Biệt thự có mặt tiền rộng, dễ dàng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. Không gian sống lý tưởng với nhiều ánh sáng tự nhiên, tạo cảm giác thoáng đãng và gần gũi với thiên nhiên. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện đa khoa Hà Đông, siêu thị Đức Thành, Co.opmart Goldsilk, trường THCS Mỗ Lao, trường Quốc tế Nhật Bản (JIS), công viên Hồ Trung Văn, công viên Thiên Văn Học, và công viên An Hưng, mang đến sự thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Đỗ Yên nhà phố qua số điện thoại 0825816888

Xem thêm

Liên hệ:

082 581 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

10 tỷ

41 m²
243,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Him Lam Vạn Phúc Luxury Residence, Đ. Tố Hữu, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐP

Đỗ Yên Nhà Phố

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Him Lam Vạn Phúc, 10 tỷ, 41m2, Tây Bắc, đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.