Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà liền kề mỗ lao hà đông-oto đỗ cửa-ngay sát mặt phố đường 18m mỗ lao.

Ngày đăng: 11/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

chị gái em cần tiền đáo ngân hàng-bán gấp căn nhà này-khách xem là chốt. -dt 60m - 5m mặt tiền - 5 tầng. -oto đỗ cửa-nhà có gara oto-có nội thất cơ bản. -vài bước ra chợ dân sinh-trường học các cấp-phố ăn uống mỗ lao. -giá chào 18,4tỷ(ctl) alo e hoài xem ngay: 0934513657

Xem thêm

Liên hệ:

093 451 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

18,4 tỷ

4 PN, 4 WC
60 m²
306,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
CL

Cô Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà liền kề mỗ lao hà đông-oto đỗ cửa-ngay sát mặt phố đường 18m mỗ lao. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.