Tin đăng đã hết hạn.

Bán LK luxury kiến hưng -- Mặt Tiền 7m -- Hoàn thiện -- Kinh Doanh -- Bán Gấp -- Siêu hiếm

Ngày đăng: 06/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán LK luxury kiến hưng -- Mặt Tiền 7m -- Hoàn thiện -- Kinh Doanh -- Bán Gấp -- Siêu hiếm Đẳng cấp thương lưu - Vị trí: Kinh Doanh, Mặt Tiền khủng. - Đón cầu vượt. - Nhà thiết kế hiện đại 5 tầng full hoàn thiện. - Diện tích: 68m2, MT: 7m. - Giá bán: 17.3 tỷ có thương lượng. * Liên hệ: Nguyễn Khánh; ĐT: 0865076690

Xem thêm

Liên hệ:

086 507 ****

Vị trí bản đồ

17,3 tỷ

4 PN
68 m²
254,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Kiến Hưng Luxury, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
KN

Khánh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán LK luxury kiến hưng -- Mặt Tiền 7m -- Hoàn thiện -- Kinh Doanh -- Bán Gấp -- Siêu hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.