Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự b1.1 thanh hà mường thanh, 252m2, mặt tiền 15m, xây dựng 3,5 tầng nổi + 1 hầm

Ngày đăng: 04/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Chính chủ gửi bán biệt thự B1.1 sau đường 25m đã xây dựng 3,5 tầng nổi và 1 tầng hầm, mặt tiền 15m, đã chờ sẵn thang máy. Mà giá chỉ chưa tới 30 tỷ đồng . + Với thiết kế biệt thự đơn lập tỉ lệ xây dựng 50% giúp cho gia chủ thỏa mái không gian trồng cây, nuôi hồ cá Koil cực đẹp. + Biệt thự đơn lập nằm trên địa giới hành chính của Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông. Kết nối giao thương thuận lợi qua các trục Cienco5 Phúc La Văn Phú, Xa La Nguyễn Xiển Đường 70, đường Vành Đai 3.5, Vành Đai 4. + KDT Thanh Hà là một trong những khu đô thị mới nhất tại của ngõ phía nam Hà Nội với tỉ lệ cây xanh, hồ nước xanh sạch đẹp nhất hiện nay, hạ tầng đồng bộ, dân trí cao. + Liên hệ ngay: 0979223365 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

29,74 tỷ

252 m²
118,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MH

Mạnh Hoanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự b1.1 thanh hà mường thanh, 252m2, mặt tiền 15m, xây dựng 3,5 tầng nổi + 1 hầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.