Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô liền kề GoldSilk Vạn Phúc, nội thất đẹp, có thang máy, DT: 82.5m2, giá 26 tỷ (thương lượng)

Ngày đăng: 09/05/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại GoldSilk Complex, Cầu Am, Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội nổi bật với những đặc điểm sau:
+ Diện tích 82.5m2, thiết kế 5 tầng, 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi.
+ Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe hơi.
+ Mặt tiền 5m, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. ( đang có sẵn khách thuê 30tr/tháng )
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho khách hàng.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện phụ sản Hà Nội cơ sở 3, siêu thị Co.opmart SCA GoldSilk, công viên Hồ Trung Văn, và các trường học như Trường THCS Mỗ Lao, Trường Quốc tế Nhật Bản (JIS).

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà qua số điện thoại 0867890049, Nguyễn Thế Hùng.

Xem thêm

Liên hệ:

086 789 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

26 tỷ

5 PN, 5 WC
82.5 m²
315,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
GoldSilk Complex, P. Cầu Am, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô liền kề GoldSilk Vạn Phúc, nội thất đẹp, có thang máy, DT: 82.5m2, giá 26 tỷ (thương lượng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.