Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sân vườn KĐT Mỗ Lao - Hà Đông 186.5m2* 5 tầng. Lô góc vỉa hè rộng hầm gara chỉ 32.5 tỷ

Ngày đăng: 11/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán gấp biệt thự sân vườn KĐT Mỗ Lao - Nguyễn Văn Lộc diện tích: 186.5m2 xây 5 tầng hầm gara xe 7 chỗ, lô góc hai mặt cực hiếm chỉ 32.5 tỷ (Có thương lượng).

- Vị trí: Đoạn đẹp nhất trong khu trước nhà rộng 12m vỉa hè lo ô tô dừng đỗ 24/24 thuận tiện kinh doanh.
- Khu dân trí toàn cán bộ, an ninh tốt nhiều cây xanh không khí trong lành sống hưởng thụ.
Nhà: Lô góc chủ xây đẹp nhất khu diện tích 186.5m2 xây 4 tầng 1 hầm. Vỉa hè rộng sân vườn lớn view thoáng sáng.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, cất két.
Hãy gọi luôn Hoàng Quý: 0835967888 (Làm việc chính chủ).

Xem thêm

Liên hệ:

083 596 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

32,5 tỷ

186.5 m²
174,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HQ

Hoàng Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân vườn KĐT Mỗ Lao - Hà Đông 186.5m2* 5 tầng. Lô góc vỉa hè rộng hầm gara chỉ 32.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.