Tin đăng đã hết hạn.

Hàng Hot ! Chính chủ nhờ bán Biệt Thự AN PHÚ SHOP VILLA con đường sầm uất mặt đường 27m giá 48 tỷ.

Ngày đăng: 24/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

-Chính chủ cân bán biệt thự an phú shop villa mặt đường 27 m2 giá 48 tỷ. 168m2
-Nhà mặt đường trước 27 m2 gần Aeon Hà đông hướng Đông bắc mát mẻ, đường sau nhà 8M. Mặt tiền 9M
-Nhà đã hoàn thiện cơ bản, đang cho thuê 37 tr/ tháng.
Đã có sổ đỏ chính chủ trao tay. Không thế chấp ngân hàng. Giá bán : 48 tỷ

Quý khách hàng lưu ý đang có nhu cầu mua hãy nhanh tay liên hệ khi khu vực này mới thông con đường Lê Quang Đạo nên vô cùng thu hút .

Liên Hệ xem nhà ngay em Khoa/ zalo: 0852388116
râtt vui khi được liên hệ cảm ơn ac!

Xem thêm

Liên hệ:

085 238 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

48 tỷ

162 m²
296,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
An Phú Shop Villa, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HK

Hữu Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng Hot ! Chính chủ nhờ bán Biệt Thự AN PHÚ SHOP VILLA con đường sầm uất mặt đường 27m giá 48 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.