Tin đăng đã hết hạn.

Bán Liền kề Khu đô thị Phú Lương Hà Đông, ngay toà Lâu đài LK 51,lk52,lk53, đường 15m_Giá đầu tư

Ngày đăng: 23/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Seri liền kề Phú Lương Cần bán sớm, đắc địa,đường lớn, vườn hoa, góc
* Seri Liền kề
Lk 31 ,90m,mt7.2, đường 30m: 2x tỷ
Lk 21, góc: 16x tỷ
LK 46:80m, 17x tỷ
LK 62m, mặt trường học, 14x tỷ
Lk 48,49,50,51: 16x tỷ
..
* Bán biệt thự Phú Lương 200m : 30x tỷ
BT 220, 32 tỷ
Biệt thự vườn hồng 240m: 40x tỷ
Bán biệt thự phú lương 600m : nhỉnh 100triệu/m
..
* Khu đô thị rẻ nhất Hà Đông,phát triển nhanh. Tiềm năng sinh lời cao, ngay công viên 100ha Văn Phú
* Giao thông thuận tiện, khu đô thị Văn Phú ngay cạnh
* Sổ đỏ đẹp, sẵn giao dịch ngay
LH em Oanh 0968654439 chuyên bán biệt thự Hà Đông

Xem thêm

Liên hệ:

098 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,9 tỷ

86 m²
196,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Lương, P. Phú Lương, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐO

Đỗ Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Liền kề Khu đô thị Phú Lương Hà Đông, ngay toà Lâu đài LK 51,lk52,lk53, đường 15m_Giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.