Tin đăng đã hết hạn.

Thiện chí bán nhà KĐT Văn Quán 89m2 đường 12m cách 1 nhà ra mặt phố chính

Ngày đăng: 13/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ PHÂN LÔ KĐT VĂN QUÁN HÀ ĐÔNG

Nhà phân lô đẹp, vị trí vip khu đô thị Văn Quán, dân trí cao, an ninh tốt, đường ô tô tránh, vỉa hè rộng.
Diện tích: 89 m² xây 4 tầng mặt tiền 4.5 m
Sổ đỏ chính chủ pháp lý chuẩn sẵn sàng giao dịch

Giá: nhỉn 20 tỷ (chốt nhanh có thương lượng)
Liên hệ: 0969688293

Nhà ở hay làm văn phòng, cho thuê đều cực tốt bán gấp trong tuần, ai thiện chí gọi ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20 tỷ

4 PN, 4 WC
89 m²
224,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
PC

Phan Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thiện chí bán nhà KĐT Văn Quán 89m2 đường 12m cách 1 nhà ra mặt phố chính - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.