Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự khu đô thị Phú Lương Hà Đông mặt Vườn Hồng, chỉ hơn 30 tỷ, quá rẻ, hàng đầu tư

Ngày đăng: 10/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Em Oanh chuyên bán biệt thự và liền kề Phú Lương gửi đến quí khách hàng seri căn giá đầu tư.
* BT 320m2, đơn lập, view vườn hoa, 170tr/m2.
* BT 340m2, đơn lập, view trung tâm thương mại, 175tr/m2.
* BT 240m2, vườn hồng, hoàn thiện sang xịn, tâm huyết 39 tỷ đến nhỉnh 40 tỷ.
* BT 220m2, 32.5 tỷ.
* BT 386m2 góc, full hầm nhỉnh 50 tỷ.

* Vị trí đắc địa, view vườn hoa, trung tâm thương mại, đường 24m, ngay công viên 100ha Văn Phú.
Lô góc và lô thường.

* Giá trị đầu tư sinh lời x3.

* Giao thông thuận tiện, hàng xóm khu đô thị Văn Phú, biệt thự Hyundai. Đường Vành Đai 3.5 chạy qua.
* Pháp lý sổ đỏ.
Chủ nhà rất thiện chí cần bán.

Lh em Oanh 0981919258 chuyên bán biệt thự Hà Đông, bán liền kề Phú Lương.

Xem thêm

Liên hệ:

098 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

39 tỷ

240 m²
162,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Lương, P. Phú Lương, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐO

Đỗ Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự khu đô thị Phú Lương Hà Đông mặt Vườn Hồng, chỉ hơn 30 tỷ, quá rẻ, hàng đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.