Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự sang trọng tại Nguyễn Văn Lộc Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao

Ngày đăng: 05/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự sang trọng tại Nguyễn Văn Lộc Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao, Hà Đông.

Vị trí đắc địa không gian sống đẳng cấp đầu tư sinh lời.

Biệt thự đẹp đẳng cấp hiếm có.
Vị trí: Đường Nguyễn Văn Lộc, trung tâm khu Làng Việt Kiều Châu Âu, phường Mỗ Lao, quận Hà Đông.
Diện tích: 155m2.
Kết cấu: 4 tầng, thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, công năng tối ưu.
Hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các trục đường lớn.

Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Gần Hồ Gươm Plaza, TTTM, siêu thị, nhà hàng, quán café.
Hệ thống trường học quốc tế, bệnh viện, khu vui chơi giải trí.
Môi trường sống lý tưởng, không gian trong lành.

Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.
Giá bán: Trên 40 tỷ (có thương lượng trực tiếp).

Liên hệ ngay: Chị Thủy 0335.874.438 để được tư vấn và xem nhà miễn phí!

Cơ hội sở hữu căn biệt thự đẳng cấp tại trung tâm Hà Đông Đừng bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

033 587 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

43,9 tỷ

155 m²
283,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NT

Nguyen Thi Thuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự sang trọng tại Nguyễn Văn Lộc Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.