Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp LK Văn Khê 82.5m2 giá 2x tỷ đường to kinh doanh đỉnh

Ngày đăng: 04/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp LK Văn Khê 82.5m2 giá 2x tỷ đường to kinh doanh đỉnh.
Chính chủ cần bán gấp liền kề Văn Khê, diện tích 82.5m2. Nhà xây thô 4 tầng kiên cố. Vị trí đẹp, đường rộng rãi, ngay sát ngã tư lớn, giao thông thuận tiện. Xung quanh là các tòa chung cư đông đúc, dân cư sầm uất, cực kỳ phù hợp để kinh doanh mọi loại hình như quán café, cửa hàng, văn phòng hoặc vừa ở vừa cho thuê.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 82.5m2.
Nhà xây thô 4 tầng chắc chắn.
Đường rộng, ô tô tránh nhau thoải mái.
Khu vực kinh doanh sầm uất, nhiều tiềm năng tăng giá.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, cất két sẵn sàng giao dịch.
Giá bán: 2X tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).
Liên hệ ngay: 0915323699 để xem nhà và trao đổi trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 532 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20 tỷ

82.5 m²
242,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0915323699

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp LK Văn Khê 82.5m2 giá 2x tỷ đường to kinh doanh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.