Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề rẻ nhất kđt Văn Khê. Hoàn thiện đẹp, không lỗi giá 18,4 tỷ

Ngày đăng: 24/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá tốt nhất thị trường thời điểm hiện tại.
DT 82.5m2.
Nhà liền kề hoàn thiện đẹp.
Vị trí nhà đẹp.
Đường trước nhà 13m ô tô đỗ ngày đêm.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho mọi giao dịch.

Liên hệ để biết thêm chi tiết Nguyễn Thị Hai 0969768456.

Xem thêm

Liên hệ:

096 976 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,4 tỷ

82.5 m²
223,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Hai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề rẻ nhất kđt Văn Khê. Hoàn thiện đẹp, không lỗi giá 18,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.