Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự An Phú Shop Villa, 225 triệu/m2, 271m2, Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội - Giá ưu đãi

Ngày đăng: 13/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự An Phú Shop Villa tọa lạc tại Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội, nổi bật với diện tích 271m2 và mức giá 225 triệu/m2.

- Đường rộng 11m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển.
- Mặt tiền 10.5m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Khu vực xung quanh:
- Gần công viên thiên văn học, nơi lý tưởng cho gia đình thư giãn.
- Siêu thị Đức Thành đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
- Trường THCS Dương Nội và Trường Tiểu học Kim Đồng gần đó, thuận lợi cho việc học tập của trẻ.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Em Trường - 0987967659.

Xem thêm

Liên hệ:

098 796 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

60,98 tỷ

271 m²
225 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
An Phú Shop Villa, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ET

Em Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự An Phú Shop Villa, 225 triệu/m2, 271m2, Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội - Giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.