Tin đăng đã hết hạn.

KĐT Văn Quán 4 tầng 84m2-Vị trí đắc địa làm văn phòng công ty kinh doanh đỉnh cho thuê tốt-20.8 tỷ

Ngày đăng: 07/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn Liền kề trong khu đô thị Văn Quán Ô tô đi về vào nhà thuận tiện, kinh doanh, cho thuê, đầu tư vị trí cực đẹp sổ đỏ pháp lý chuẩn thương lượng linh động gọi ngay - 0967 015 092.
Vị trí nằm gần đường Nguyễn Khuyến, thông các tuyến phố đông đúc như Bạch Thái Bưởi, Yên Phúc, Trần Phú, Vũ Trọng Khánh.. Rất tiện nhiều trung tâm mua sắm, siêu thị, chợ, trường học khu vui chơi, thể thao.
Nhà trong khu đô thị rất đông đúc, xung quanh toàn cán bộ, công an, khu vực hạ tầng đồng bộ, nhà đã hoàn thiện đẹp chỉ việc dọn đồ tới ở.
Thiết kế Phòng Khách - Bếp - 4 phòng vệ sinh(Phòng tắm) - 4 phòng ngủ, phòng thờ + sân phơi tầng cao nhất.
Nhà thiện chí bán, sổ và pháp lý rõ ràng, hỗ trợ vay vốn ngân hàng lãi xuất ưu đãi.
Liên hệ thông tin 0967015092 và tư vấn thêm nhiều nhà đất quanh nhà bán.

Xem thêm

Liên hệ:

096 701 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,8 tỷ

4 PN, 4 WC
84 m²
247,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0967015092

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết KĐT Văn Quán 4 tầng 84m2-Vị trí đắc địa làm văn phòng công ty kinh doanh đỉnh cho thuê tốt-20.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.