Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Nàng Hương 179m2 mặt tiền 9.6m, 4 tầng giá 41 tỷ

Ngày đăng: 25/02/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự Nàng Hương giá chỉ hơn 200tr/m2. Quá hợp lý tại thời điểm này.

- Khu nhà ở Nàng Hương thuộc địa phận phường Văn Quán quận Hà Đông nhưng vị trí nằm ngay trên đường Nguyễn Trãi, giáp quận Thanh Xuân.

- Khu Nàng Hương không có nhiều biệt thự, vị trí đẹp, ở hay kinh doanh đều rất tốt.

- Nhà bán cách đường Nguyễn Trãi vài bước chân, hiện đang cho công ty thuê 50tr/ tháng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 850 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,6m

Vị trí bản đồ

41 tỷ

5 PN, 4 WC
179 m²
229,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Chung cư Nàng Hương - 583 Nguyễn Trãi, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội

Phạm Công Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Nàng Hương 179m2 mặt tiền 9.6m, 4 tầng giá 41 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.