Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà LK Văn Khê, La Khê, Hà Đông 55m, 7 tầng, TM, nhỉnh 15 tỷ, ô tô kinh doanh, full nội thất.

Ngày đăng: 11/02/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3

Vị trí. Nằm trọng quần thể KĐT Văn Khê, KĐT Văn Khê, KĐT Dương Nội, KĐT Him Lam Vạn Phúc. KĐT ParkCity Hà Đông nơi được bao bọc bởi 20 tòa chung cư, kinh doanh buôn bán, cho thuê văn phòng sầm uất.

Giao thông thuận tiện nối các tuyến Lê Văn Lương kéo dài, Tố Hữu, Ngô Thì Nhâm, Lê Trọng Tấn, Lê Quang Đạo, Nguyễn Thanh Bình, Hà Đông.

Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay.
LH: E Quang chuyên BĐS.

Xem thêm

Liên hệ:

097 176 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

15,2 tỷ

5 PN
55 m²
276,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Đ. Lê Văn Lương, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
q

quangtuyet2007

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà LK Văn Khê, La Khê, Hà Đông 55m, 7 tầng, TM, nhỉnh 15 tỷ, ô tô kinh doanh, full nội thất. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.