Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán nhà DV lk vạn phúc hà đông

Ngày đăng: 16/02/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11

DV lk vạn Phúc chính chủ gửi bán
DT 45 m..nha 6 tầng ..mặt tiền 4.5 m..gia 18.3 tỷ Hà Đông

HÀNG XÓM HIMLAM VẠN PHÚC PHÂN LÔ VỈA HÈ - KINH DOANH
Mô tả: + Khu dịch vụ Vạn Phúc thay đổi chóng mặt từng ngày, được hưởng lợi thế nằm tại ngã tư đường Tố Hữu, Vạn Phúc. Xung quanh đều là các khu đô thị với hạ tầng đồng bộ.
+ Thiết kế: Nhà đã ở- 6 - Nhà đã Hoàn thiện hiện đang ở
T1 để xe ô tô
T2 phòng khách và bếp+vc
t3.4.5 mỗi tầng hai phòng+VC
t6 sân phơi+ phòng thờ
+ Sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay

Xem thêm

Liên hệ:

098 255 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 45m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,3 tỷ

45 m²
406,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Him Lam Vạn Phúc Luxury Residence, Đ. Tố Hữu, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LL

Lê Thu Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán nhà DV lk vạn phúc hà đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.