Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Lô Góc siêu kinh doanh đẹp nhất KĐT Văn Phú, Hà Đông, view chung cư, 280m2, mt40m, giá tốt

Ngày đăng: 09/02/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô Góc siêu kinh doanh đẹp nhất KĐT Văn Phú, Hà Đông, view chung cư, vị trí đắc địa, 280m2, 4 tầng, mt40m, giá hợp lý.

- Vị trí kinh doanh đỉnh cao: Nhà hàng, Cafe, Spa, VP lớn...dòng tiền ổn định, mở cửa hái ra tiền.
- Thiết kế 4 tầng, ban công rộng thoáng. Kinh doanh tầng 1, 2, 3. Tầng 4 là phòng nhỏ làm VP.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
Liên hệ xem nhà: 036 8118 779 - Em Giang, Chuyên nhà đẹp Hà Đông

Xem thêm

Liên hệ:

036 811 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

84,9 tỷ

280 m²
303,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Phú, Đ. Phúc La, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0368118779

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Lô Góc siêu kinh doanh đẹp nhất KĐT Văn Phú, Hà Đông, view chung cư, 280m2, mt40m, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.