Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu chính chủ 189m2, vỉa hè, kinh doanh, mặt tiền 12m, giá 42.5 tỷ

Ngày đăng: 10/01/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Anh Chính nhờ bán căn nhà vị trí cực đẹp trục kinh doanh của Làng Việt Kiều Châu Âu thông sang Nguyễn Văn Lộc và đường Trần Phú, Đang cho người quen thuê làm văn phòng 85tr/tháng.
- Diện tích 189m2, 4 tầng, mặt tiền 12m.
- Anh Chính cần bán trước tết để sang nước ngoài đầu tư, giá cực thiện chí.
- Sổ sẵn sàng giao dịch.
- Qúy khách quan tâm Xem nhà miễn phí Lh Luân Kts 0862227713.

Xem thêm

Liên hệ:

086 222 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

42,5 tỷ

5 PN
189 m²
224,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
VL

Viết Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu chính chủ 189m2, vỉa hè, kinh doanh, mặt tiền 12m, giá 42.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.