Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà liền kề lô góc, KĐT Văn Phú, 130m2, 40,5 tỷ, Hà Đông, Hà Nội

Ngày đăng: 26/12/2024

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô góc đẹp sang trọng tại KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội với diện tích 130m2, giá 40,5 tỷ VND.
- Thiết kế 5 tầng hiện đại, không gian sống thoải mái và tiện nghi.
- Mặt tiền rộng 30m, thuận lợi cho việc kinh doanh và tạo điểm nhấn nổi bật.
- Đường vào rộng 20m, dễ dàng tiếp cận bằng ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
- Phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Nam, thu hút tài lộc.

Thông tin dự án:
- Dự án KĐT Văn Phú, đầu tư bởi Công ty CP Văn Phú Invest.
- Quy mô 94,1 ha với nhiều tiện ích như nhà ở, chung cư cao tầng, biệt thự và liền kề.
- Hệ thống giáo dục hoàn chỉnh với 3 trường mầm non, 2 trường tiểu học và 2 trường THCS.
- Tiện ích xung quanh phong phú như cửa hàng, nhà hàng, siêu thị và công viên cây xanh.
- Hệ thống giao thông thuận lợi kết nối với đường cao tốc và các tuyến đường lớn.
- Khu vui chơi giải trí rộng 100 ha, đáp ứng nhu cầu thư giãn của cư dân.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Quách Văn Lưu, 0972269929.

Xem thêm

Liên hệ:

097 226 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

40,5 tỷ

130 m²
311,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Phú, Đ. Phúc La, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
QL

Quách Văn Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà liền kề lô góc, KĐT Văn Phú, 130m2, 40,5 tỷ, Hà Đông, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.