Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán biệt thự, lK Dương Nội vị trí đắc địa - 2 thoáng, gần Vành Đai 4, công viên, hơn 13 tỷ

Ngày đăng: 12/12/2024

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
+ Căn liền kề 752 thuộc khu đô thị Dương Nội (Đô Nghĩa), phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông, Hà Nội. Căn liền kề áp góc, hai mặt thoáng sáng duy nhất, siêu hiếm trên thị trường thời điểm này.

+ Thiết kế 5 tầng, 1 tum, chủ mới mua về hoàn thiện theo sở thích. Mặt tiền rộng 5m, đường to, vỉa hè rộng thênh thang vừa có thể ở, vừa kinh doanh, làm văn phòng.

+ Chỉ vài trăm mét ra đường vành đai 4, đường Tố Hữu dễ dàng kết nối các quận nội thành và tỉnh lân cận - Tiềm năng tăng giá cao - Hiện tại giá chỉ bằng giá đất các khu dịch vụ La Khê - Dương Nội mà diện tích các khu Dịch vụ trên chỉ từ 48 đến 50m².

+ Giá bán 13,6 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).

+ Sổ đỏ phân lô siêu đẹp, sẵn sàng giao dịch.

Để mua Biệt thự, liền kề khu đô thị Dương Nội giá tốt nhất quý khách vui lòng liên hệ Mr Quyền 0987 275 *** để được tư vấn.
Xem thêm

Liên hệ:

098 727 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,6 tỷ

5 WC
75 m²
181,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Sol Lake Villa, Đ. Tố Hữu, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Hữu Quyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán biệt thự, lK Dương Nội vị trí đắc địa - 2 thoáng, gần Vành Đai 4, công viên, hơn 13 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.