Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề KĐT Văn Khê vỉa hè 3m giá thấp nhất khu chỉ 15,7 tỷ

Ngày đăng: 01/10/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Em Huấn xin được vinh dự giới thiệu với anh chị căn liền kề khu đô thị Văn Khê, đầu tư quá đẹp, chỉ 15,7 tỷ / 83m².
Phân lô vỉa hè 3m, lòng đường 8m. oto tránh
Nhà đang cho thuê nguyên căn, dòng tiền mỗi tháng thu về 30tr, tránh lạm phát thôi anh chị ạ. Anh chị đang kinh doanh và có dòng vốn thặng dư có thể lấy căn này về giữ tiền, Khu vực vị trí đẹp nhất nhì Hà Đông nền khi cần thanh khoản thì rất nhanh ạ
Xem thêm

Liên hệ:

094 533 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,7 tỷ

4 PN, 4 WC
83 m²
189,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Đình Huấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề KĐT Văn Khê vỉa hè 3m giá thấp nhất khu chỉ 15,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.