Tin đăng đã hết hạn.

16T8- Khu Biệt Thự Dương Quảng Hàm - HXH thông thoáng -6X24 khu vực xây Hầm 4 Lầu - tiện xây mới

Ngày đăng: 09/04/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ VIP KHU CHUYÊN GIA NƯỚC NGOÀI Sát Dương Quảng Hàm mới mở khu lưu trú chuyên gia, kỹ sư Boeing & phi hành đoàn hãng bay Diện tích: 6 x 24m Kết cấu: Biệt thự xây dựng kiên cố Đường nhựa rộng, ô tô đỗ trong sân, khu vực thông thoáng dân trí cao Phù hợp: Phòng khám, VP công ty, CHDV cao cấp hoặc cho người nước ngoài thuê Khu vực nhu cầu thuê cao tiềm năng khai thác mạnh Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ pháp lý chuẩn Sản phẩm hiếm vị trí đẹp đầu tư giữ tiền & khai thác tốt

Xem thêm

Liên hệ:

077 861 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

145 m²
115,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Quảng Hàm, P. 6, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
hg

hua le giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 16T8- Khu Biệt Thự Dương Quảng Hàm - HXH thông thoáng -6X24 khu vực xây Hầm 4 Lầu - tiện xây mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.