Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm, biệt thự đẹp 8*22m - diện tích sd 600 - 6 tầng - giá chỉ nhỉnh 37 tỷ - p7, gò vấp

Ngày đăng: 17/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM, BIỆT THỰ ĐẸP 8*22M - DIỆN TÍCH SD 600 - 6 TẦNG - GIÁ CHỈ NHỈNH 37 TỶ - P7, GÒ VẤP *** Liên hệ 0919200440 để gặp chủ xem nhà THÔNG TIN: Diện tích sử dụng: 600m Ngang 8m, dài 22m, nền cao không ngập Thiết kế bán cổ điển, dát vàng 24K, nội thất Gõ đỏ nguyên khối nhập khẩu 5 tầng + hầm, thang máy xuyên suốt từ hầm đến tầng 5 12 phòng, hồ bơi trước nhà, gara hầm chứa 2 ô tô & 20 xe máy Nội thất nhập khẩu, phù điêu hoa văn nước ngoài, bảo hành lên đến 50 năm CÔNG NĂNG PHÂN TẦNG: Tầng 1: Phòng khách Bếp Bar Ăn liên thông Tầng 2: 2 Master lớn, bồn tắm đôi massage phòng xông hơi Tầng 3: 1 Phòng làm việc Vip + 1 phòng ngủ + 1 phòng làm việc nhỏ Tầng 4: Phòng hội nghị (30 người), 1 ngủ, 1 thờ (Có thể làm phòng chiếu phim/karaoke) Tầng 5: Sảnh cà phê trong nhà + 2 sân thượng trước/sau VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP: + Nhà 2 mặt tiền trước. Khu trung tâm Gò Vấp, gần chợ, trường, siêu thị. + Sổ hồng chính chủ, công chứng mua bán ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

091 920 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

37 tỷ

176 m²
210,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Lê Đức Thọ, P. 7, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Tuấn Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm, biệt thự đẹp 8*22m - diện tích sd 600 - 6 tầng - giá chỉ nhỉnh 37 tỷ - p7, gò vấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.