Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 2 mặt tiền nơi khẳng định đẳng cấp của gia chủ khi sở hữu ngôi biệt thự này

Ngày đăng: 09/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vip biệt thự 2 mặt tiền City Land - giá 72tỷ - sổ hồng riêng - kế Phạm Văn Đồng - Emart - P5 Gò Vấp nơi ở của giới siêu giàu 210.7m2 4 tầng giá 72tỷ TL. DT 10.5x19 ĐS 8 GV. Biệt thự 2 mặt tiền hướng Đông Nam và Đông Bắc, Nhà 3 tầng, 1 hầm, 1 tầng áp mái, khu dân cư Cityland có sân tennis và hồ bơi. Biệt thự với 5 phòng ngủ, 4 WC, hầm xe oto, phòng tắm có bồn tắm lớn. Xung quanh cây cối mát mẻ, yên tĩnh, an ninh có Bảo vệ canh 24/24 cả 2 lối vào. Vị trí đẹp. Có sân tennis, hồ bơi, tiện ích ngập tràn. LH Cẩm 0919088722 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

091 908 ****

Vị trí bản đồ

72 tỷ

5 PN, 4 WC
217 m²
331,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Số 8, P. 5, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
MC

Mai hồng Cẩm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 2 mặt tiền nơi khẳng định đẳng cấp của gia chủ khi sở hữu ngôi biệt thự này - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.