Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà cityland park hills thu nhập ổn định 41 triệu/tháng giá chỉ 19,4 tỷ!

Ngày đăng: 08/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Diện tích: 100m (5x20m) Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, thiết kế sang trọng, hiện đại Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay Tình trạng: Nhà mới, đang cho thuê 41 triệu/tháng, hợp đồng dài hạn DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH Giá bán: 19,4 tỷ Giá cực tốt cho nhà có thu nhập sẵn Lợi thế vượt trội: Nằm trong khu đô thị Cityland Park Hills khu compound cao cấp, an ninh 24/7 Đối diện siêu thị Lotte Mart Gò Vấp, gần công viên nội khu, trung tâm hành chính, trường học, bệnh viện, Tiện ở, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản + thu nhập thụ động cao Khai thác cho thuê ngay không cần sửa sang Giá tốt hơn so với thị trường cùng phân khúc. Lh : 0911626365 gặp mr thắng hỗ trợ tư vấn 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

091 162 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

19,4 tỷ

5 PN
100 m²
194 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Cityland Park Hills, Đ. Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
ĐL

Đại Thắng Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà cityland park hills thu nhập ổn định 41 triệu/tháng giá chỉ 19,4 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.