Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 434 phạm văn chiêu, p 9, gv, xe hơi chạy vào nhà dt: 51m2 giá: 5 tỷ 850

Ngày đăng: 21/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NHÀ 434 PHẠM VĂN CHIÊU, P 9, GV, XE HƠI CHẠY VÀO NHÀ. Dt: 4mx12.6m. Kết cấu 1 trệt 3 lầu gồm 4 phòng ngủ, 3WC, SÂN để xe, bếp ban công thoáng mát. Nhà thiết kế hiện đại phòng xây lệch tầng. Nằm trong khu đồng bộ nhà lầu an ninh cao cấp. Giá: 5 tỷ 85. Liên hệ em Vân gặp chủ xem nhà. 43400320027G#TNTA.

Xem thêm

Liên hệ:

090 684 ****

Vị trí bản đồ

5,85 tỷ

4 PN, 4 WC
51 m²
114,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Chiêu, P. 9, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Hà Thị Thu Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 434 phạm văn chiêu, p 9, gv, xe hơi chạy vào nhà dt: 51m2 giá: 5 tỷ 850 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.