Tin đăng đã hết hạn.

Khuôn đất Biệt thự hẻm 537 Nguyễn Oanh 13*16 hẻm 12 m bàn cờ Giá chỉ hơn 100 triệu/m2

Ngày đăng: 11/06/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự cũ thuận tiện xây mới khu vip Nguyễn Oanh Phường 17 ngay cạnh bờ sông Vàm Thuật Diện tích: 13.5 x 16m công nhận 215m2 Đường hiện trạng 12 m xung quanh là biệt thự sang trọng Giá: 22,5 tỉ Liên hệ: Lê Giang để xem sổ và vị trí

Xem thêm

Liên hệ:

093 852 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

4 PN, 4 WC
215 m²
104,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938529329

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khuôn đất Biệt thự hẻm 537 Nguyễn Oanh 13*16 hẻm 12 m bàn cờ Giá chỉ hơn 100 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.