Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán biệt thự đường số 5 - khu Cityland Center Hill - P.7, Gò Vấp, HCM

Ngày đăng: 24/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự đối diện công viên Cityland Center Hills,
- Diện tích: 5x20, 100m2, đường trước nhà 14m2
- Nhà gồm 1 hầm + 4 tầng, hoàn công đầy đủ
- Sổ hồng riêng, công chứng ngay
- Thương lượng trực tiếp chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 143 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

18,15 tỷ

4 PN, 3 WC
100 m²
181,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự đường số 5 - khu Cityland Center Hill - P.7, Gò Vấp, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.