Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Làng Hoa DT 163m2, 3 tầng, đường 8m, Nguyễn Văn Khối phường 9 Gò Vấp

Ngày đăng: 18/12/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biệt thự khu Làng Hoa bề ngang khủng 20m, đường Nguyễn Văn Khối phường 9 Gò Vấp.

- DT 20x14m công nhận 163m2.
- Kết cấu 1 trệt 2 lầu, gồm phòng khách, bếp, 4pn, 5wc, sân vườn thoáng mát.
- Đường trước nhà 8m, khu biệt thự đẳng cấp, xe hơi vô đậu trong nhà.
- Nhà còn mới tinh, nội thất cao cấp.
- Chỉ 15 tỷ thương lượng rất mạnh.

LH 0923 603 603 Thành Lợi.

Xem thêm

Liên hệ:

092 360 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

15 tỷ

4 PN, 5 WC
163 m²
92,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
LL

Lê Thành Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Làng Hoa DT 163m2, 3 tầng, đường 8m, Nguyễn Văn Khối phường 9 Gò Vấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.