Tin đăng đã hết hạn.

Bán NPTM MT đường 30m có thang máy, Phan Văn Trị - Nguyễn Văn Lượng - ĐS8 - ĐS10 Park Hills

Ngày đăng: 13/10/2024

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Chủ nhà cần bán căn nhà phố thương mại mặt tiền Đường Số 3 30m, trục đường chính đẹp nhất dự án. Nhà hoàn thiện cơ bản, có thang máy, đang sẵn HĐ thuê. Sổ hồng sẵn sàng công chứng trong ngày.
Thông tin chi tiết:
- Loại nhà: Nhà phố thương mại.
- Diện tích đất: 5x20m=100m². Tổng diện tích sử dụng: 396,5 m².
- Kết cấu: Trệt, 4 lầu (5 sàn).
- Pháp lý: Sổ hồng lâu dài.
- Hiện trạng: HTCB, có thang máy.
- Giá bán: 29 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí).
-------------------------
Ngoài ra, còn có các căn nhà phố thương mại khác tại CityLand Park Hills:
Mặt tiền Phan Văn Trị:
- Giá bán: 28,5 tỷ - 33 tỷ (HTCB, có thang máy).

Mặt tiền đường Số 3 30 mét:
- Giá bán: 27,8 tỷ - 28,6 tỷ (HT mặt ngoài, giao thô bên trong).

Mặt tiền Đường Số 10.
- Giá bán: 22 tỷ (Gần CV, TT Hội Nghị, HT mặt ngoài, giao thô bên trong).
- Giá bán: 23,5 tỷ (Căn góc cạnh công viên nhỏ, gần TTHN, HTCB, đang cho thuê).

Mặt tiền Đường Số 8.
- Giá bán: 22,6 tỷ - 23,5 tỷ (HT mặt ngoài, giao thô bên trong).
- Giá bán: 25 tỷ (Nhà có thang máy, hoàn thiện mới đẹp).

- Loại nhà: Nhà phố có hầm.
- Diện tích đất: 5x20=100m². Tổng DTSD: 372,9 m².
- Kết cấu: Hầm, trệt, 3 lầu (5 sàn).
- Pháp lý: Sổ hồng lâu dài.
- Giá bán: 18tỷ - 20 tỷ.

- Loại nhà: biệt thự
- Diện tích đất: 200 m²- 250 m2
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, áp mái
- Pháp lý: Sổ hồng lâu dài.
- Giá bán: từ 36 tỷ
-----------
Để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà. Quý Khách vui lòng liên hệ:
Thanh Tuyền Cityland: 0973 392 ***.
https://www.tohathanhtuyen.com/gia-ban-cityland
Xem thêm

Liên hệ:

097 339 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

29 tỷ

5 PN, 5 WC
100 m²
290 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Cityland Park Hills, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
0

0973392092

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NPTM MT đường 30m có thang máy, Phan Văn Trị - Nguyễn Văn Lượng - ĐS8 - ĐS10 Park Hills - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.