Bán nhanh biệt thự song lập Ngọc Trai 3 Vinhomes Gia Lâm 168m2/MT 9,3/3,5 tầng 88/290m2 sàn Tây Bắc

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần tiền gửi bán nhanh căn biệt thự song lập tại Ngọc Trai 3 khu khép kín Đảo Nhỏ tại Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm. Căn biệt thự song lập có hướng Tây Bắc view công viên trung tâm, tỷ lệ xây dựng cao đáp ứng nhu cầu sống cao cấp. Thông tin chi tiết: + Diện tích đất: 168m2. + Mặt tiền: 9,3m. + Xây dựng: 88m2 tầng 1, tổng 290m2 sàn sử dụng. + View công viên trung tâm đảo nhỏ, vài bước chân ra công viên dạo bộ hồ 24,5ha. Liên hệ: Hotline/Zalo: 0981681102Gặp em Dũng Gia Lâm).

Xem thêm

Liên hệ:

098 168 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,3m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

52,5 tỷ

168 m²
312,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TD

Trần Văn Dũng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh biệt thự song lập Ngọc Trai 3 Vinhomes Gia Lâm 168m2/MT 9,3/3,5 tầng 88/290m2 sàn Tây Bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.