Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Phú Thị Riverside, 12 tỷ, 74 m2, nội thất cơ bản

Ngày đăng: 31/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Phú Thị Riverside, xã Phú Sơn, Gia Lâm, Hà Nội. Với diện tích 74 m2, giá chỉ 12 tỷ VND, căn biệt thự này được thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái. Phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình an cư lạc nghiệp. * Khu vực xung quanh. - Siêu thị L - Mart II. - Bệnh viện Hy vọng mới. * Giới thiệu tổng quan dự án. - Vị trí: Thôn Trần Tảo, xã Phú Thị, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội, kết nối thuận tiện với các khu vực trung tâm Hà Nội và các vùng lân cận. - Chủ đầu tư: Công ty CP Tập đoàn PC1. - Tiện ích: Khu thương mại dịch vụ, nhà trẻ, dịch vụ y tế, công viên, đường dạo bộ, hồ sen, cây xanh cảnh quan, bãi đỗ xe. - Thiết kế: Quy mô 52.111,1 m2, gồm 182 lô nhà ở liền kề và biệt thự song lập, với diện tích từ 74 - 120 m2, 4 tầng. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Chị Cúc 0967069664

Xem thêm

Liên hệ:

096 706 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12 tỷ

74 m²
162,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Phú Thị Riverside, X. Phú Thị, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
pc

phí thị cúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Phú Thị Riverside, 12 tỷ, 74 m2, nội thất cơ bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.